

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
(Fomu ya Ruhusa)

Mji wa Serikali – Mtumba,
S.L.P 2494,
DODOMA.

Jina la Mtumishi

Cheo:

Anakokwenda:

Tarehe ya kuondoka: Tarehe ya kurudi:

MADHUMINI YA SAFARI:

(1)

(2)

Gharama zitalipwa na: Binafsi/Serikali/Mfadhili

Naomba pia Kibali cha kutumia Gari la Serikali Na.

Sahihi ya Mtumishi

Tarehe

MAONI YA MKUU WA IDARA:

Naidhinisha/Siidhinishi Bw/Bibi/BiCheo.....

Kusafiri kwenda Tarehe ya kuondoka

Tarehe ya kurudi Kwa madhumuni yaliyotajwa juu.

Maoni ya Mkuu wa Idara/Kitengo

Sahihi ya Mkuu wa Idara:

Tarehe:

KIBALI CHA KATIBU MKUU:

Naruhusu/Siruhusu Bw/Bibi/Bi Cheo

Pamoja na kibali cha kutumia gari la Serikali Na.

Ruhusa hii itakatwa/haitakatwa katika likizo ya mwaka

KATIBU MKUU

TAREHE